Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Bói toánBói toán  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  
[ hot ] Miss thanh lịch của diễn đàn chúng ta đã chính thức khởi tranh , các bạn nhanh tay vào đăng kí nha
nhók.my (225)
a4_s2_x.truong (135)
Admin (115)
Fallser (69)
Aki_kibo_hp (32)
poori.pyka (19)
viphp (6)
Tinni.BabeDoll (3)
mr.kÒyXx (3)
chum.hp (3)
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Tdyt Admin nhắn với »Tất cả thành viên
Admin gửi vào lúc Fri Dec 31, 2010 11:31 am
: Chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
Gửi đến :
Lời nhắn :

Share|

Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
.::a4_s2_x.truong::.
Admin
a4_s2_x.truong
Admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 135
Keng HG Keng HG : 386
Được cảm ơn Được cảm ơn : 4
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc EmptyWed Dec 08, 2010 7:51 am

Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Cd
Linh đã từng có được một quãng thời gian hạnh phúc, thỉnh thoảng Việt vẫn gọi điện hỏi thăm và chia sẻ. Linh thì vẫn mong muốn ở hiện tại và tương lai con người sống tốt với nhau hơn, chứ đừng nhìn về quá khứ.
Linh có bao giờ bị người thân của mình phản bội không?

- Nói phản bội nghe có vẻ nghiêm trọng quá, mình vẫn luôn sống là mình, nếu người ta thấy không hợp với mình nữa thì người ta sẽ ra đi và điều đó không thể gọi là phản bội được.
- Nếu Linh nói rằng vì Linh là người của công chúng nên chuyện bị nói xấu là bình thường và Linh không cảm thấy gì hết thì sẽ chẳng có ai tin!
- Người ta làm điều ác thì sau này người ta sẽ chịu. Nếu mình cũng tức giận lại rồi làm điều ác ngược lại thì có nghĩa là mình đang giành giật việc xấu giống người ta. Như thế làm sao mình hơn họ được. Làm sao mình đủ tư cách để lên án họ.
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4871361646_8a466e9ae4
Cái gì đã qua luôn là đã qua và nên khép lại...
Nói xấu tức là không phải nói sự thật. Khi họ nói xấu mình mà mình không phải như thế và không nhận cái sự nói xấu đó, thì họ sẽ là người hưởng thôi. Và Linh thấy thương họ, họ không hiểu rằng cuộc sống này rất ngắn ngủi, hãy sống cho bản thân mình và mọi người để được hưởng an bình, thanh thản.

- Nói thế có nghĩa là Linh chưa từng làm điều gì xấu?
- Mình vẫn có những sai lầm chứ, rất nhiều. Nhưng mình biết mình sai để lần sau mình sửa chữa và làm những điều tốt đẹp hơn.

Trước đây, ai chỉ cần nói sai sự thật là mình phẫn nộ và gây hấn với họ nhưng sau này Linh hiểu ra rằng làm như thế mình sẽ không thanh minh.
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4870752557_c93eac0a8c_z
Với Việt, Linh đã từng có một quãng thời gian hạnh phúc...
Gần đây trên blog của Việt Dart có một entry rất dài nói về Linh và có những hình ảnh rất lãng mạn khi hai người còn yêu nhau, Linh có đọc không?
-Đó là một kỷ niệm đẹp của Linh. Việt là người rất yêu Linh. Linh đã từng có được một quãng thời gian hạnh phúc, thỉnh thoảng Việt vẫn gọi điện hỏi thăm và chia sẻ. Linh thì vẫn mong muốn ở hiện tại và tương lai con người sống tốt với nhau hơn, chứ ít nhìn về quá khứ.
Khi scandal xảy ra, truyền thông đã đẩy những người nghệ sỹ được công chúng yêu thích đến bế tắc và bước đường cùng. Linh có nghĩ có ai đó đã hơi “quá tay” với mình không?
- Thực ra mình cũng phải kiểm điểm lại bản thân mình, xem mình đã làm sai điều gì để người khác có thể chỉ trích mình. Đó điều Linh làm trước tiên, sau đó mình mới xét đến yếu tố tình người trong các bài báo. Một người không biết họ sai gì, thì sự chỉ trích đó là đương nhiên. Nhưng khi họ đã quay đầu lại và muốn có một cuộc sống tốt đẹp hơn, lúc ấy nếu báo chí vẫn còn chỉ trích thì độc giả sẽ hiểu được hình như họ đang thiên vị một điều gì đấy, chứ không phải đang nhìn nhận đúng đắn về một con người.
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4870752723_90d7b04038_z
Cách chọn ca khúc của Linh sau scandal có khác không?
- Khi mình chưa có một đường hướng tương lai gì thì báo chí đã định hướng hết cho mình rồi… Thực ra, cũng vui vì họ vẫn nghĩ rằng Hoàng Thùy Linh sẽ làm được những điều đó. Một thời gian sau scandal, Linh cũng rất nhớ sân khấu và muốn được hát lại. Linh cũng được mời hát ở một chương trình và từ sau đó chú tâm hơn. Nhưng hiện tại Linh đang dừng lại để trau dồi và chọn cho mình những ca khúc phù hợp nhất.
Khi có scandal xảy ra, người ta không thấy Linh có sự mất phương hướng nào cả?
- Khi dấn thân vào con đường nghệ thuật thì mẹ Linh đã nói đến những khó khăn mà mình sẽ gặp phải. Scandal của Linh ở lứa tuổi đó sẽ là rất lớn nhưng mình không thể khiến bố mẹ, khán giả thất vọng hơn nữa. Khi xảy ra câu chuyện đó Linh tự hỏi: tại sao mình lại có thể mắc một sai lầm đến như thế và để ba mẹ mình phiền lòng. Ba mẹ Linh đã lớn tuổi và trong tương lai Linh không muốn mình làm nhưng điều khiến họ phải đau lòng thêm nữa.
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4870752757_546a94f96a
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4870768273_1102a079c4_b
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc 4870768427_40030e60cc_z
[ Khu vực của : a4_s2_x.truong ]
.::nhók.my::.
moderator
nhók.my
moderator

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 225
Keng HG Keng HG : 334
Được cảm ơn Được cảm ơn : 10
Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc EmptyWed Dec 08, 2010 10:24 am

híc híc...ôi hoàng thuỳ linh..ko nói lên lời :-s
[ Khu vực của : nhók.my ]

Hoàng Thùy Linh blog chia sẻ về tình cũ Việt Dart cả nhà ơi, rất sâu sắc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
...-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-...