Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Bói toánBói toán  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  
[ hot ] Miss thanh lịch của diễn đàn chúng ta đã chính thức khởi tranh , các bạn nhanh tay vào đăng kí nha
nhók.my (225)
a4_s2_x.truong (135)
Admin (115)
Fallser (69)
Aki_kibo_hp (32)
poori.pyka (19)
viphp (6)
Tinni.BabeDoll (3)
mr.kÒyXx (3)
chum.hp (3)
Entry Cho Ngày Noel Tdyt Admin nhắn với »Tất cả thành viên
Admin gửi vào lúc Fri Dec 31, 2010 11:31 am
: Chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
Gửi đến :
Lời nhắn :

Share|

Entry Cho Ngày Noel

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
.::a4_s2_x.truong::.
Admin
a4_s2_x.truong
Admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 135
Keng HG Keng HG : 386
Được cảm ơn Được cảm ơn : 4
Entry Cho Ngày Noel Empty
Bài gửiTiêu đề: Entry Cho Ngày Noel Entry Cho Ngày Noel EmptyFri Dec 24, 2010 10:54 am

Entry Cho Ngày Noel 1
Noel năm nay có nắng,những tia nắng dịu nhẹ và yếu ớt,có lẽ nó yếu ớt quá nên ko đủ làm mình cảm thấy ấm áp,nhưng dù sao cũng ko khiến mình thấy lạnh lẽo nhói buốt tim gan ……

Chỉ là thấy hơi buồn khi fải đứng nhìn sự lạnh lẽo của n~ ng xq,mình ko muốn họ cũng fải nếm trải sự lạnh lẽo để rồi sẽ mất cảm zác như mình đâu T^T

-
-
-
………!!

Mong cho những ng tôi yx thương và all mng trên thế giới này sẽ luôn thấy ấm áp trog mùa giáng sinh !

Entry Cho Ngày Noel S320x240

Có lẽ mình là ng ko dám đón nhận ty…nếu nt tại sao mình lại luôn khao khát đc iêu thương.Mình ko hờ hững,chỉ là mình ko cảm thấy sự ấm áp của thế giới xq mà thôi…….Hoặc là mình qá yếu đuối,sợ đau đớn, sợ lại bị tổn thương, nên chẳng dám đón nhận cái thứ t/c đấy nữa..Có lẽ mình đã mất niềm tin vào cng,vào ty mất rồi ……Nhưng ai đó thử chịu đau như mình và fải chứng kiến nỗi đau của ng khác đi,liệu có thể còn đủ dũng cảm để thử trái tim mình nữa ko ???
Giờ mình chỉ muốn chui rúc trog thế giới lạnh lẽo và đơn côi của chính mình thôi

Ông zà noel thân yêu!
Chắc có lẽ giờ ông vẫn đang bận rộn cưỡi tuần lộc đi phát quà noel nhỉ cháu sẽ ko xin ông quà noel đâu,vì cháu cũng ko biết mình đang mong muốn món quà j trog dịp noel này nữa.Nhưng cháu có thể xin ông 1điều đc ko ?? xin ông hãy mang cháu đi,xa khỏi nơi này và đem cháu đến với đất nc xa xôi có tuyết đang rơi kia đc ko ạh…..Cháu rất muốn đến đó trc khi cháu còn có thể ……..ông có thể mang lời chúc phúc và ty của cháu đến với họ đc ko ông??
Ông hãy giúp cháu ông nhé
[ Khu vực của : a4_s2_x.truong ]

Entry Cho Ngày Noel

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
...-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-...